Makala

Jinsi ya Kuomba Visa ya Umrah ya Saudi Arabia Kutoka Tanzania Bila Kukataliwa (Mwongozo wa 2026)
2026-07-31 03:09:42
Wasiliana Nasi Sasa

Jinsi ya Kuomba Visa ya Umrah ya Saudi Arabia Kutoka Tanzania Bila Kukataliwa (Mwongozo wa 2026)

Kwa raia wa Tanzania na wakazi halali wanaopanga kufanya ibada ya Umrah katika Miji Mitakatifu ya Makkah na Madinah, kuomba Visa ya Umrah ya Saudi Arabia kunahitaji maandalizi na ufuataji wa taratibu rasmi.

Kwa kuwa Tanzania haipo kwenye orodha ya nchi zinazo stahili kupata eVisa moja kwa moja, waombaji wanapaswa kuwasilisha maombi yao kupitia njia rasmi zilizoidhinishwa na Ubalozi wa Saudi Arabia.

Orodha ya Nyaraka Zinazohitajika kwa Waombaji wa Tanzania

  • Pasipoti Halali ya Tanzania: Lazima iwe na uhalali wa angalau miezi sita kuanzia tarehe ya safari na iwe na angalau kurasa mbili tupu za visa.

  • Picha za Pasipoti: Picha mbili za hivi karibuni zenye mandharinyuma meupe.

  • Cheti cha Chanjo ya Meningococcal (Yellow Card): Cheti halali cha Kimataifa cha Chanjo kinachoonyesha chanjo ya ACWY iliyotolewa angalau siku 10 kabla ya safari.

  • Namba za Marejeo za Nusuk Booking (BRN): Namba za uthibitisho wa malazi na usafiri wa ndani zilizotolewa kupitia mfumo rasmi wa Nusuk.

  • Tiketi za Ndege za Kwenda na Kurudi: Tiketi zilizothibitishwa ambazo zinaendana na ratiba ya hoteli iliyo kwenye BRN yako.

Jinsi ya Kutumia Mfumo wa Programu ya Nusuk

Kupata Visa ya Umrah kunakuruhusu kuingia Saudi Arabia, lakini hakukupi ruhusa ya moja kwa moja kuingia katika maeneo matakatifu kwa ajili ya ibada bila kibali cha Nusuk.

Baada ya kuwasili Saudi Arabia:

  1. Unganisha simu yako kwenye intaneti kupitia data ya simu au Wi-Fi.

  2. Ingia kwenye programu rasmi ya Nusuk kwa kutumia namba ya visa iliyo pigwa muhuri pamoja na taarifa za pasipoti yako.

  3. Chagua muda unaopatikana (Izin) kwa ajili ya kutekeleza ibada ya Umrah na kutembelea Rawdah Tukufu (Rawdah Al-Sharifah) katika Msikiti wa Mtume, Madinah.

  4. Onyesha QR Code yako kwenye vituo vya ukaguzi vilivyopo nje ya Misikiti Mitakatifu kabla ya kuingia.

Pata Huduma Kamili za Visa ya Umrah Jijini Dar es Salaam kwa City Squares

Kuratibu namba za uthibitisho wa hoteli (BRN), tiketi za ndege na taratibu za ubalozi kunaweza kuwa changamoto kwa wasafiri binafsi na vikundi vya mahujaji.

City Squares, iliyopo Dar es Salaam, inatoa huduma kamili za uchakataji wa Visa ya Umrah, ikiwa ni pamoja na:

  • Upatikanaji wa BRN Zilizothibitishwa: Tunakusaidia kupata namba rasmi za BRN zinazokubalika na mfumo wa Nusuk kwa malazi na usafiri wa ndani.

  • Uwasilishaji wa Maombi Ubalozini: Timu yetu hukagua nyaraka zako zote na kuziwasilisha katika Ubalozi wa Saudi Arabia uliopo Dar es Salaam.

  • Msaada wa Programu ya Nusuk: Tunakusaidia kusanidi na kutumia programu ya Nusuk ili uweze kupata vibali vya kutekeleza ibada ya Umrah na kutembelea Rawdah Tukufu.


Connect with us on WhatsApp,au panga kikao maalum cha ushauri na mtaalamu wetu wa uwekezaji.

Viungo vya Huduma Zetu

Rasilimali Zaidi

  • Anzisha kampuni yako nchini Tanzania kwa kushirikiana na City Squares. Launch your business with City Squares

  • Weka miadi ya kikao cha video cha bure na mshauri wetu mtaalam Book a 1 on 1 Free Video Meeting with Our Expert Consultant

  • Jifunze zaidi kuhusu City Squares na huduma mbalimbali tunazotoa.: Discover City Squares

Machapisho ya Hivi Karibuni

04 Nov
Matengenezo ya Sheria ya Kazi ya Saudi: Kanuni za Qiwa kwa Ajira za Watanzania | City Squares
Matengenezo ya Sheria ya Kazi ya Saudi: Kanuni za Qiwa kwa Ajira za Watanzania | City Squares
03 Nov
Uhalalishaji wa Nyaraka za Kibiashara kwa Ajili ya Upanuzi wa Biashara nchini Saudi Arabia kutoka Tanzania
Uhalalishaji wa Nyaraka za Kibiashara kwa Ajili ya Upanuzi wa Biashara nchini Saudi Arabia kutoka Tanzania
03 Nov
Kuajiri Kutoka Tanzania Kwenda Saudi Arabia: Mwongozo wa Mchakato na Uzingatiaji wa Sheria wa 2026 | City Squares
Kuajiri Kutoka Tanzania Kwenda Saudi Arabia: Mwongozo wa Mchakato na Uzingatiaji wa Sheria wa 2026 | City Squares
03 Nov
Ukaazi wa Daraja la Juu Arabia ya Saudi: Gharama, Aina & Mwongozo wa Maombi (2026) | City Squares
Ukaazi wa Daraja la Juu Arabia ya Saudi: Gharama, Aina & Mwongozo wa Maombi (2026) | City Squares

Uko tayari kuanza mradi wako? Omba huduma yako na anza safari yako nasi!

Mtaalamu wa Kimataifa Mohammed bin Rashid bin Adwan

Mtaalamu wa Kimataifa Mohammed bin Rashid bin Adwan