Makala

Masharti Muhimu ya Visa ya Kutembelea Familia Saudi Arabia ya mwaka 2026.
2026-07-16 21:10:34
Wasiliana Nasi Sasa

Masharti Muhimu ya Visa ya Kutembelea Familia Saudi Arabia ya mwaka 2026.

Kuungana tena na familia yako nchini Saudi Arabia ni jambo muhimu kwa wengi wanaoishi na kufanya kazi huko. Ingawa Wizara ya Mambo ya Nje ya Saudi Arabia (MOFA) imerahisisha mfumo wa maombi ya visa, maelezo yote lazima yawe sahihi na nyaraka ziwe kamili. Kosa dogo linaweza kusababisha maombi kukataliwa.

Ili kupata Visa ya Kutembelea Familia (Family Visit Visa), mchakato unahusisha hatua mbili muhimu:

 1: Masharti ya Mdhamini Aliye Saudi Arabia

Mwana Familia anayeishi Saudi Arabia ndiye anapaswa kuanzisha maombi kupitia tovuti rasmi ya huduma za visa ya MOFA. Atahitaji kuwa na:

  • Barua ya Mwaliko (Visa Invitation Letter) iliyotolewa na kuidhinishwa na MOFA.

  • Iqama na Pasipoti halali, zenye uhalali wa angalau siku 90.

  • Barua kutoka kwa mwajiri inayoonyesha mshahara na taaluma ya mdhamini, pamoja na uthibitisho unaohitajika kutoka Chama cha Biashara cha Saudi Arabia.

 2: Masharti ya Waombaji Waliopo Nchini Kwao

Baada ya mwaliko kuidhinishwa, wana familia wanaoomba visa kutoka nje ya Saudi Arabia wanapaswa kuwasilisha nyaraka zao kwa ubalozi wa Saudi Arabia au kituo rasmi cha huduma za visa. Nyaraka hizo ni pamoja na:

  • Pasipoti halali yenye angalau miezi 6 kabla ya kuisha na kurasa mbili tupu.

  • Uthibitisho wa uhusiano wa kifamilia kama cheti cha ndoa kwa wanandoa au cheti cha kuzaliwa kwa watoto, kilichothibitishwa kulingana na taratibu zinazotakiwa.

  • Tiketi ya ndege ya kwenda na kurudi pamoja na bima ya afya ya safari inayo kubalika na mfumo rasmi wa visa wa Saudi Arabia.

Hakikisha Maombi Yako Yako Sahihi

Hitilafu ndogo kama kuandika vibaya jina au namba ya pasipoti inaweza kusababisha mfumo kukataa maombi mara moja. Ndiyo maana ni muhimu kukagua nyaraka zote kwa makini kabla ya kuziwasilisha.



City Squares Inawezaje Kukusaidia?

City Squares inaweza kukusaidia:Kutafsiri na kukagua nyaraka za uhusiano wa kifamilia, Kuhakikisha taarifa za mdhamini na waombaji zinafanana, Kukuongoza katika hatua za uthibitishaji wa nyaraka, kukusaidia katika mchakato wa kuwakilisha maombi kwa ubalozi na vituo rasmi vya huduma za visa.


Wasiliana Nasi

Connect with us on WhatsApp ili kupanga mazungumzo na mshauri wetu.

Huduma Zetu

Rasilimali Zaidi

Machapisho ya Hivi Karibuni

04 Nov
Matengenezo ya Sheria ya Kazi ya Saudi: Kanuni za Qiwa kwa Ajira za Watanzania | City Squares
Matengenezo ya Sheria ya Kazi ya Saudi: Kanuni za Qiwa kwa Ajira za Watanzania | City Squares
03 Nov
Uhalalishaji wa Nyaraka za Kibiashara kwa Ajili ya Upanuzi wa Biashara nchini Saudi Arabia kutoka Tanzania
Uhalalishaji wa Nyaraka za Kibiashara kwa Ajili ya Upanuzi wa Biashara nchini Saudi Arabia kutoka Tanzania
03 Nov
Kuajiri Kutoka Tanzania Kwenda Saudi Arabia: Mwongozo wa Mchakato na Uzingatiaji wa Sheria wa 2026 | City Squares
Kuajiri Kutoka Tanzania Kwenda Saudi Arabia: Mwongozo wa Mchakato na Uzingatiaji wa Sheria wa 2026 | City Squares
03 Nov
Ukaazi wa Daraja la Juu Arabia ya Saudi: Gharama, Aina & Mwongozo wa Maombi (2026) | City Squares
Ukaazi wa Daraja la Juu Arabia ya Saudi: Gharama, Aina & Mwongozo wa Maombi (2026) | City Squares

Uko tayari kuanza mradi wako? Omba huduma yako na anza safari yako nasi!

Mtaalamu wa Kimataifa Mohammed bin Rashid bin Adwan

Mtaalamu wa Kimataifa Mohammed bin Rashid bin Adwan